Lukman Da Ya Zama Shi’a Nigeria
Luca Gaetani Lovatelli ya fito daga cikin babban gida a Italiya, an haife shi a shekarar 1955, a matsayinsa na mai ɗaukar hoto (camera man) a gidan tv na ƙasa, Luca ya yi tafiye-tafiye zuwa Bosnia da kuma Yammacin Asiya.
Taƙaitaccen Tarihin Mustabsir Shek Abdulhamid Jaff
Taƙaitaccen Tarihin Shek Abdulhamid Jaff Daga Muƙaddimar Littafinsa Mai Suna: ‘Summa Shayya’ani Al-Albani’ Shek Abdulhamid Jaff An haifi ɗan uwa mai girma shek Abdulhamid Jaff, ɗan ƙabilar Kurdawa, a ranar 27 ga watan Ramadan mai albarka a shekara ta 1389h, a gidan Shafi’awa (mabiya mazahabar Shafi’iyya), to amma sai ya tashi daga wannan mazahabar ta […]